முகப்பு சினிமா இந்தியன் 2ல் கமலுடன் இணையும் விவேக்

இந்தியன் 2ல் கமலுடன் இணையும் விவேக்

கமலுஹாசனும், விவேக்கும் இயக்குநர் சிகரத்தின் அறிமுகம் என்றாலும், இது வரையிலும் இருவரும் சேர்ந்து படத்தில் நடிக்கவில்லை. இது பற்றிய தனது ஏக்கத்தை எத்தனையோ போது மேடைகளில் வெளிப்படுத்தியிருந்தார். யானைக்கும் அடிசறுக்கும் என்று சொல்வார்கள். அதுபோலத்தான் நானும்.

அழகான மண்பாண்டங்களை செய்யும்போது, சில உடைந்து விடும், இன்னும் சில கோணல்மானலாக அமைந்து விடும். அதுபோல் தான் பாலச்சந்தர் சாரும். அருமையான அழகான கமல்ஹாசனை அறிமுகப்படுத்திய பாலச்சந்தர் சார் தான் என்னையும் அறிமுகப்படுத்தினார் என்று வேடிக்கையாக கூறியிருக்கிறார்.

நானும் கமல் சாருடன் இணைந்து நடிக்கவேண்டும் என்று ஆவலாக உள்ளேன். அது எப்போது நிறைவேறும் என்று தான் தெரியவில்லை என்றும் அடிக்கடி சொல்வார். அது இப்போது நிறைவேறியிருக்கிறது.

டைரக்டர் ஷங்கர் தயாரிப்பில் 1996ஆம் வெளியாகி சூப்பர் ஹிட் ஆனா இந்தியன் திரைப்படத்தின் 2ஆம் பாகத்தின் படப்பிடிப்பு தற்போது நடைபெற்று வருகிறது. சுபாஷ்கரன் அல்லிராஜாவின் லைக்கா தயாரிப்பகம் தயாரிக்கும் இப்படத்தையும் ஷங்கர் இயக்குகிறார். கமல்ஹாசனுக்கு ஜோடியாக காஜல் அகர்வால் இணைகிறார்.

ரவி வர்மன் ஒளிப்பதிவு செய்யும் இப்படத்திற்கு அனிருத் இசையமைக்கிறார். இந்த ஆண்டு இப்படம் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இப்படத்தின் அடுத்த கட்ட படப்பிடிப்பு தற்போது தொடங்கி நடைபெற்று வருகிறது. இதில் நடிகர் மற்றும் இயக்குனர் சமுத்திரக்கனி ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கவுள்ளார் என்று செய்தி வெளியாகியுள்ளது.

மேலும் முதன்முதலாக கமலுடன் இணைகிறார் நடிகர் விவேக். நடிகர் விவேக் இந்தியன் 2ஆம் பாகத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க உள்ளார். விவேக்கின் நெடுநாள் ஆசை இந்த படம் மூலம் நிறைவேறப்போகிறது என்று பேரானந்தத்தில் உள்ளார் நடிகர் விவேக்.

விவேக் பல முன்னணி நடிகர்களுடன் இணைந்து நடித்திருந்தாலும் உலக நாயகன் கமலுடன் இணைந்து நடிக்காதது ஒரு வருத்தமாகவே இருந்தது. கே.எஸ். ரவிக்குமார் இயக்கத்தில் கமல் நடித்த தெனாலி படத்தில் விவேக் நடிக்க வாய்ப்பு வந்த போதிலும் சில காரணங்களால் அவரால் கமலுடன் இணைந்து நடிக்க முடியவில்லை.

அவரின் விருப்பம் டைரக்டர் ஷங்கர் மூலம் இந்தியன் 2ல் கைகூடியுள்ளது. இவர்கள் ஜோடி நிச்சயம் கலைகட்டும். வெகு நாட்களுக்கு பிறகு வெளியாகப்போகும் கமல்ஹாசனின் பட வெளியீட்டை எதிர்பார்த்து காத்திருக்கின்றனர் அவரது ரசிகர்கள்.

ஒரு பதிலை விடவும்

தயவு செய்து உங்கள் கருத்தை உள்ளிடவும்!
இங்கே உங்கள் பெயரை உள்ளிடவும்

Must Read

“முதல்வர் பினராயி விஜயன் என் காலைப் பிடிச்சதும்…?!’’ – கேரளா `லெக்ஃபீ’ வைரல் பிரணவ் #VikatanExclusive

கேரள மாநிலம் பாலக்காடு மாவட்டம் ஆலத்தூரைச் சேர்ந்த பிரணவ், அம்மாநில முதல்வர் பினராயி விஜயனுடன் நேற்று எடுத்துக்கொண்ட `லெக்ஃபீ', இந்தியா முழுக்க வைரலானது. (கைகள் எடுக்கப்படுவதை செல்ஃபி எனும்போது, பிரனவ் தன்...

நான்கு நாள்களாகத் தண்ணி காட்டும் `அரிசி ராஜா’!- தொடரும் வனத்துறையினர் தேடுதல் வேட்டை

கோவை மாவட்டம் பொள்ளாச்சி அருகே, அர்த்தநாரிபாளையம் பகுதியில் அரிசி ராஜா என்ற காட்டு யானையைப் பிடிக்கும் பணி நான்கு நாள்களாகத் தொடர்கிறது. கிட்டத்தட்ட 70-க்கும் மேற்பட்ட வனத்துறை ஊழியர்கள் இந்தப் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர்....

`ஐந்தாகப் பிரிந்த 4 மாவட்டங்கள்’- தாலுகா விவரங்களை அடுக்கிய அரசாணை

தமிழக அரசு இந்த ஆண்டு மட்டும் நான்கு மாவட்டங்களைப் பிரித்து ஐந்து புதிய மாவட்டங்களை உருவாக்கியுள்ளது. அதன்படி வேலூர் மாவட்டம் மூன்றாகப் பிரிக்கப்பட்டுத் திருப்பத்தூர், ராணிப்பேட்டை என 2 புதிய மாவட்டங்கள் உருவாக்கப்பட்டுள்ளன....

செல்ஃபி இல்லை… கில்ஃபி… செல்ஃபிட்டீஸ் பாதிப்பு பற்றித் தெரியுமா?

"நீங்கள் செல்ஃபி பிரியரா? அடிக்கடி செல்ஃபி எடுத்து சோஷியல் மீடியாவில் அப்லோடு செய்து அதனால் வரும் லைக்குகளை விரும்புபவரா? நீங்கள் பதிவிடும் செல்ஃபிகளுக்கு அதிக லைக் வரவில்லை என்றால் உங்கள்...

இந்த காரைப்போலவே இதன் சிறப்பம்சங்களும் மிக நீளம்!- இந்தியாவில் களமிறங்கியது Benz V-Class Elite

V-Class Elite லக்ஸூரி எம்பிவி-யை இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது மெர்சிடீஸ் பென்ஸ். 1.10 கோடி ரூபாய்க்கு (இந்திய எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை) `Luxury Multi-Purpose Vehicle (MPV) செக்மென்ட்டில் சோலோவாகக் களமிறங்கியிருக்கிறது Mercedes Benz...