Home சினிமா இந்தியன் 2ல் கமலுடன் இணையும் விவேக்

இந்தியன் 2ல் கமலுடன் இணையும் விவேக்

கமலுஹாசனும், விவேக்கும் இயக்குநர் சிகரத்தின் அறிமுகம் என்றாலும், இது வரையிலும் இருவரும் சேர்ந்து படத்தில் நடிக்கவில்லை. இது பற்றிய தனது ஏக்கத்தை எத்தனையோ போது மேடைகளில் வெளிப்படுத்தியிருந்தார். யானைக்கும் அடிசறுக்கும் என்று சொல்வார்கள். அதுபோலத்தான் நானும்.

அழகான மண்பாண்டங்களை செய்யும்போது, சில உடைந்து விடும், இன்னும் சில கோணல்மானலாக அமைந்து விடும். அதுபோல் தான் பாலச்சந்தர் சாரும். அருமையான அழகான கமல்ஹாசனை அறிமுகப்படுத்திய பாலச்சந்தர் சார் தான் என்னையும் அறிமுகப்படுத்தினார் என்று வேடிக்கையாக கூறியிருக்கிறார்.

நானும் கமல் சாருடன் இணைந்து நடிக்கவேண்டும் என்று ஆவலாக உள்ளேன். அது எப்போது நிறைவேறும் என்று தான் தெரியவில்லை என்றும் அடிக்கடி சொல்வார். அது இப்போது நிறைவேறியிருக்கிறது.

டைரக்டர் ஷங்கர் தயாரிப்பில் 1996ஆம் வெளியாகி சூப்பர் ஹிட் ஆனா இந்தியன் திரைப்படத்தின் 2ஆம் பாகத்தின் படப்பிடிப்பு தற்போது நடைபெற்று வருகிறது. சுபாஷ்கரன் அல்லிராஜாவின் லைக்கா தயாரிப்பகம் தயாரிக்கும் இப்படத்தையும் ஷங்கர் இயக்குகிறார். கமல்ஹாசனுக்கு ஜோடியாக காஜல் அகர்வால் இணைகிறார்.

ரவி வர்மன் ஒளிப்பதிவு செய்யும் இப்படத்திற்கு அனிருத் இசையமைக்கிறார். இந்த ஆண்டு இப்படம் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இப்படத்தின் அடுத்த கட்ட படப்பிடிப்பு தற்போது தொடங்கி நடைபெற்று வருகிறது. இதில் நடிகர் மற்றும் இயக்குனர் சமுத்திரக்கனி ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கவுள்ளார் என்று செய்தி வெளியாகியுள்ளது.

மேலும் முதன்முதலாக கமலுடன் இணைகிறார் நடிகர் விவேக். நடிகர் விவேக் இந்தியன் 2ஆம் பாகத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க உள்ளார். விவேக்கின் நெடுநாள் ஆசை இந்த படம் மூலம் நிறைவேறப்போகிறது என்று பேரானந்தத்தில் உள்ளார் நடிகர் விவேக்.

விவேக் பல முன்னணி நடிகர்களுடன் இணைந்து நடித்திருந்தாலும் உலக நாயகன் கமலுடன் இணைந்து நடிக்காதது ஒரு வருத்தமாகவே இருந்தது. கே.எஸ். ரவிக்குமார் இயக்கத்தில் கமல் நடித்த தெனாலி படத்தில் விவேக் நடிக்க வாய்ப்பு வந்த போதிலும் சில காரணங்களால் அவரால் கமலுடன் இணைந்து நடிக்க முடியவில்லை.

அவரின் விருப்பம் டைரக்டர் ஷங்கர் மூலம் இந்தியன் 2ல் கைகூடியுள்ளது. இவர்கள் ஜோடி நிச்சயம் கலைகட்டும். வெகு நாட்களுக்கு பிறகு வெளியாகப்போகும் கமல்ஹாசனின் பட வெளியீட்டை எதிர்பார்த்து காத்திருக்கின்றனர் அவரது ரசிகர்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

`சிக்சர்’ சர்ச்சை குறித்து கவுண்டமணி

1991-ல் பிரபு நடிப்பில் பி.வாசு இயக்கத்தில் வெளியான படம், சின்னத்தம்பி'. அதில் காமெடி கதாபாத்திரத்தில் நடித்த கவுண்டமணி, இதே குறைபாடு உள்ளவராகத்தான் அப்படத்தில் நடித்திருப்பார். `ரெண்டு மோட்டார் சைக்கிள் வருது குறுக்கால போயிடலாம்னு...

அஜித் நியூ லுக்

நடிகர் அஜித் தனது உடல் எடையை குறைத்துள்ள புதிய போட்டோ இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. நடிகர் அஜித் நடிப்பில் வெளியான நேர்கொண்ட பார்வை படம் அண்மையில் வெளியானது. இந்தப் படம் மக்களிடையே பெரும் வரபேற்பை...

வரவிருக்கும் செய்தி தாவல் அம்சத்தை நிர்வகிக்க மூத்த பத்திரிகையாளர்களை நியமிக்க பேஸ்புக்

பேஸ்புக் அதன் மொபைல் பயன்பாட்டின் ஒரு பகுதியான அதன் வரவிருக்கும் நியூஸ் தாவலுக்கான கதைகளைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்காக ஒரு “சிறிய குழுவை” பத்திரிகையாளர்களை பணியமர்த்துவதன் மூலம் செய்திகளைக் கட்டுப்படுத்துகிறது. நியூஸ் தாவலில் உள்ள பெரும்பாலான...

Brexit பற்றி போரிஸ் ஜான்ஸன் எழுதிய கடிதத்தில் தெளிவுபடுத்தவில்லை: ஐரோப்பிய யூனியன் அதிருப்தி

பிரிக்ஸிட் ஒப்பந்தம் குறித்து பிரித்தானியா பிரதமர் போரிஸ் ஜான்ஸின் தங்களுக்கு எழுதியுள்ள கடிதம் திருப்திகரமாக இல்லை என்று ஐரோப்பிய யூனியன் தெரிவித்துள்ளது. இது குறித்து ஐரோப்பிய ஆணைய செய்தித் தொடர்பாளர் நடாஷா பெர்டாட் கூறுகையில், பிரிக்ஸிட்டுக்குப்...

இந்தியன் 2ல் கமலுடன் இணையும் விவேக்

கமலுஹாசனும், விவேக்கும் இயக்குநர் சிகரத்தின் அறிமுகம் என்றாலும், இது வரையிலும் இருவரும் சேர்ந்து படத்தில் நடிக்கவில்லை. இது பற்றிய தனது ஏக்கத்தை எத்தனையோ போது மேடைகளில் வெளிப்படுத்தியிருந்தார். யானைக்கும் அடிசறுக்கும் என்று சொல்வார்கள்....