Home செய்திகள் உலக செய்திகள் வரவிருக்கும் செய்தி தாவல் அம்சத்தை நிர்வகிக்க மூத்த பத்திரிகையாளர்களை நியமிக்க பேஸ்புக்

வரவிருக்கும் செய்தி தாவல் அம்சத்தை நிர்வகிக்க மூத்த பத்திரிகையாளர்களை நியமிக்க பேஸ்புக்

பேஸ்புக் அதன் மொபைல் பயன்பாட்டின் ஒரு பகுதியான அதன் வரவிருக்கும் நியூஸ் தாவலுக்கான கதைகளைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்காக ஒரு “சிறிய குழுவை” பத்திரிகையாளர்களை பணியமர்த்துவதன் மூலம் செய்திகளைக் கட்டுப்படுத்துகிறது. நியூஸ் தாவலில் உள்ள பெரும்பாலான கட்டுரைகள் வழிமுறையாக உருவாக்கப்படும் என்று தி நியூயார்க் டைம்ஸ் குறிப்பிட்டிருந்தாலும், ஒவ்வொரு நாளும் சிறந்த கதைகள் 10 வயதிற்குட்பட்ட மூத்த பத்திரிகையாளர்களைக் கொண்ட இந்த குழுவிலிருந்து வரும். செய்தி தாவல் பேஸ்புக்கின் முக்கிய ஊட்டத்திலிருந்து தனித்தனியாக இருக்கும்.

பேஸ்புக் தனது பயனர்களுக்கு சரியான நேரத்தில் செய்திகளை எவ்வாறு வெளியிடுவது என்று போராடியது. அதன் சிறந்த, அதன் முந்தைய “டிரெண்டிங் தலைப்புகள்” பிரிவு பெரும்பாலும் பழைய கதைகள் மற்றும் சில நேரங்களில் கேள்விக்குரிய தலைப்புக்கு சிறிய பொருத்தத்தைக் கொண்டிருக்கும். இருப்பினும், அதன் மோசமான நிலையில், அதை அடிப்படையாகக் கொண்ட வழிமுறை தவறான மற்றும் தவறான கதைகளை தீவிரமாக ஊக்குவிக்கும். இந்த பிரிவுக்கான செய்திகளைக் கையாளும் ஒப்பந்தக்காரர்களின் குழுவைக் கொண்டிருந்தபோது, ​​இந்த ஒப்பந்தக்காரர்கள் வழக்கமாக பழமைவாத வெளியீடுகளிலிருந்து வந்த செய்திகளை அடக்கினர் என்ற குற்றச்சாட்டுகளையும் நிறுவனம் எதிர்கொண்டது. பேஸ்புக் கடந்த ஆண்டு அதன் பிரபலமான தலைப்புகள் பிரிவைக் கொன்றது.

இந்த சமீபத்திய உந்துதல் வேறு. ஒப்பந்தக்காரர்களை நம்புவதை விட பேஸ்புக் முழுநேர ஊழியர்களை வேலைக்கு அமர்த்துவது மட்டுமல்லாமல், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வெளியீட்டாளர்களுக்கு அவர்களின் கதைகளை இடம்பெறுவதற்காக மில்லியன் கணக்கான தொகையை செலுத்த தயாராக இருப்பதாகவும் அது கூறியது. முழுநேர பத்திரிகையாளர்கள் குழுவை பணியமர்த்துவதற்கான பேஸ்புக்கின் முடிவு டிஜிடேயின் கூற்றுப்படி, வெளியீட்டாளர்களுடனான கலந்துரையாடல்களில் இருந்து வெளிவந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. புதிய தாவல் பேஸ்புக்கிற்குள் பயனர் உருவாக்கிய உள்ளடக்கத்தின் முக்கிய நெடுவரிசையான செய்தி ஊட்டத்திற்கு வெளியே அமர்ந்திருக்கும்.

ஆப்பிள் ஆப்பிள் செய்திகளை அறிமுகப்படுத்தியபோது ஆப்பிள் சுமார் 30 பேர் கொண்ட குழுவைக் கொண்டிருந்ததாகக் கருதப்படுவதால், பேஸ்புக் அதன் செய்தித் திட்டங்களுடன் ஆப்பிள் வரை செல்லவில்லை என்று டிஜிடே குறிப்பிடுகிறார். இருப்பினும், பேஸ்புக்கின் திட்டங்கள் முதலில் வரம்பில் குறைவாகவே இருப்பதாகத் தெரிகிறது. ஆப்பிளின் குழு சிட்னியில் இருந்து நியூயார்க் வரை நீட்டிக்கப்பட்டாலும், பேஸ்புக் முக்கியமாக அமெரிக்காவில் அமைந்திருக்கும், ஒரு பத்திரிகையாளர் இங்கிலாந்தில் நிறுத்தப்படுவார். அக்டோபரில் தொடங்கி அமெரிக்காவில் செய்தி தாவல் ஒரு சோதனை கட்டத்தில் நுழையும் என்று டிஜிடே தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read

`சிக்சர்’ சர்ச்சை குறித்து கவுண்டமணி

1991-ல் பிரபு நடிப்பில் பி.வாசு இயக்கத்தில் வெளியான படம், சின்னத்தம்பி'. அதில் காமெடி கதாபாத்திரத்தில் நடித்த கவுண்டமணி, இதே குறைபாடு உள்ளவராகத்தான் அப்படத்தில் நடித்திருப்பார். `ரெண்டு மோட்டார் சைக்கிள் வருது குறுக்கால போயிடலாம்னு...

அஜித் நியூ லுக்

நடிகர் அஜித் தனது உடல் எடையை குறைத்துள்ள புதிய போட்டோ இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. நடிகர் அஜித் நடிப்பில் வெளியான நேர்கொண்ட பார்வை படம் அண்மையில் வெளியானது. இந்தப் படம் மக்களிடையே பெரும் வரபேற்பை...

வரவிருக்கும் செய்தி தாவல் அம்சத்தை நிர்வகிக்க மூத்த பத்திரிகையாளர்களை நியமிக்க பேஸ்புக்

பேஸ்புக் அதன் மொபைல் பயன்பாட்டின் ஒரு பகுதியான அதன் வரவிருக்கும் நியூஸ் தாவலுக்கான கதைகளைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்காக ஒரு “சிறிய குழுவை” பத்திரிகையாளர்களை பணியமர்த்துவதன் மூலம் செய்திகளைக் கட்டுப்படுத்துகிறது. நியூஸ் தாவலில் உள்ள பெரும்பாலான...

Brexit பற்றி போரிஸ் ஜான்ஸன் எழுதிய கடிதத்தில் தெளிவுபடுத்தவில்லை: ஐரோப்பிய யூனியன் அதிருப்தி

பிரிக்ஸிட் ஒப்பந்தம் குறித்து பிரித்தானியா பிரதமர் போரிஸ் ஜான்ஸின் தங்களுக்கு எழுதியுள்ள கடிதம் திருப்திகரமாக இல்லை என்று ஐரோப்பிய யூனியன் தெரிவித்துள்ளது. இது குறித்து ஐரோப்பிய ஆணைய செய்தித் தொடர்பாளர் நடாஷா பெர்டாட் கூறுகையில், பிரிக்ஸிட்டுக்குப்...

இந்தியன் 2ல் கமலுடன் இணையும் விவேக்

கமலுஹாசனும், விவேக்கும் இயக்குநர் சிகரத்தின் அறிமுகம் என்றாலும், இது வரையிலும் இருவரும் சேர்ந்து படத்தில் நடிக்கவில்லை. இது பற்றிய தனது ஏக்கத்தை எத்தனையோ போது மேடைகளில் வெளிப்படுத்தியிருந்தார். யானைக்கும் அடிசறுக்கும் என்று சொல்வார்கள்....