முகப்பு செய்திகள் உலக செய்திகள் வரவிருக்கும் செய்தி தாவல் அம்சத்தை நிர்வகிக்க மூத்த பத்திரிகையாளர்களை நியமிக்க பேஸ்புக்

வரவிருக்கும் செய்தி தாவல் அம்சத்தை நிர்வகிக்க மூத்த பத்திரிகையாளர்களை நியமிக்க பேஸ்புக்

பேஸ்புக் அதன் மொபைல் பயன்பாட்டின் ஒரு பகுதியான அதன் வரவிருக்கும் நியூஸ் தாவலுக்கான கதைகளைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்காக ஒரு “சிறிய குழுவை” பத்திரிகையாளர்களை பணியமர்த்துவதன் மூலம் செய்திகளைக் கட்டுப்படுத்துகிறது. நியூஸ் தாவலில் உள்ள பெரும்பாலான கட்டுரைகள் வழிமுறையாக உருவாக்கப்படும் என்று தி நியூயார்க் டைம்ஸ் குறிப்பிட்டிருந்தாலும், ஒவ்வொரு நாளும் சிறந்த கதைகள் 10 வயதிற்குட்பட்ட மூத்த பத்திரிகையாளர்களைக் கொண்ட இந்த குழுவிலிருந்து வரும். செய்தி தாவல் பேஸ்புக்கின் முக்கிய ஊட்டத்திலிருந்து தனித்தனியாக இருக்கும்.

பேஸ்புக் தனது பயனர்களுக்கு சரியான நேரத்தில் செய்திகளை எவ்வாறு வெளியிடுவது என்று போராடியது. அதன் சிறந்த, அதன் முந்தைய “டிரெண்டிங் தலைப்புகள்” பிரிவு பெரும்பாலும் பழைய கதைகள் மற்றும் சில நேரங்களில் கேள்விக்குரிய தலைப்புக்கு சிறிய பொருத்தத்தைக் கொண்டிருக்கும். இருப்பினும், அதன் மோசமான நிலையில், அதை அடிப்படையாகக் கொண்ட வழிமுறை தவறான மற்றும் தவறான கதைகளை தீவிரமாக ஊக்குவிக்கும். இந்த பிரிவுக்கான செய்திகளைக் கையாளும் ஒப்பந்தக்காரர்களின் குழுவைக் கொண்டிருந்தபோது, ​​இந்த ஒப்பந்தக்காரர்கள் வழக்கமாக பழமைவாத வெளியீடுகளிலிருந்து வந்த செய்திகளை அடக்கினர் என்ற குற்றச்சாட்டுகளையும் நிறுவனம் எதிர்கொண்டது. பேஸ்புக் கடந்த ஆண்டு அதன் பிரபலமான தலைப்புகள் பிரிவைக் கொன்றது.

இந்த சமீபத்திய உந்துதல் வேறு. ஒப்பந்தக்காரர்களை நம்புவதை விட பேஸ்புக் முழுநேர ஊழியர்களை வேலைக்கு அமர்த்துவது மட்டுமல்லாமல், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வெளியீட்டாளர்களுக்கு அவர்களின் கதைகளை இடம்பெறுவதற்காக மில்லியன் கணக்கான தொகையை செலுத்த தயாராக இருப்பதாகவும் அது கூறியது. முழுநேர பத்திரிகையாளர்கள் குழுவை பணியமர்த்துவதற்கான பேஸ்புக்கின் முடிவு டிஜிடேயின் கூற்றுப்படி, வெளியீட்டாளர்களுடனான கலந்துரையாடல்களில் இருந்து வெளிவந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. புதிய தாவல் பேஸ்புக்கிற்குள் பயனர் உருவாக்கிய உள்ளடக்கத்தின் முக்கிய நெடுவரிசையான செய்தி ஊட்டத்திற்கு வெளியே அமர்ந்திருக்கும்.

ஆப்பிள் ஆப்பிள் செய்திகளை அறிமுகப்படுத்தியபோது ஆப்பிள் சுமார் 30 பேர் கொண்ட குழுவைக் கொண்டிருந்ததாகக் கருதப்படுவதால், பேஸ்புக் அதன் செய்தித் திட்டங்களுடன் ஆப்பிள் வரை செல்லவில்லை என்று டிஜிடே குறிப்பிடுகிறார். இருப்பினும், பேஸ்புக்கின் திட்டங்கள் முதலில் வரம்பில் குறைவாகவே இருப்பதாகத் தெரிகிறது. ஆப்பிளின் குழு சிட்னியில் இருந்து நியூயார்க் வரை நீட்டிக்கப்பட்டாலும், பேஸ்புக் முக்கியமாக அமெரிக்காவில் அமைந்திருக்கும், ஒரு பத்திரிகையாளர் இங்கிலாந்தில் நிறுத்தப்படுவார். அக்டோபரில் தொடங்கி அமெரிக்காவில் செய்தி தாவல் ஒரு சோதனை கட்டத்தில் நுழையும் என்று டிஜிடே தெரிவித்துள்ளது.

ஒரு பதிலை விடவும்

தயவு செய்து உங்கள் கருத்தை உள்ளிடவும்!
இங்கே உங்கள் பெயரை உள்ளிடவும்

Must Read

“தாத்தா, அப்பா பட்ட கஷ்டத்தையே எங்க புள்ளைங்களும் படணுமா?” – நயம்பாடி இருளர் மக்களின் கதை!

மழை அழகானது. இடைவெளிவிடாமல் தொடர்ந்து பெய்யும் போது மட்டும் பல்வேறு இன்னல்களைத் தந்துவிட்டுச் செல்கிறது. சில வாரங்கள் முன்னர், விட்டு விட்டுப் பெய்த மழையால் தமிழகமே புத்துணர்ச்சியடைந்தது. அதன் வெளிப்பாடாகச் சமூக ஊடகங்களில்...

“முதல்வர் பினராயி விஜயன் என் காலைப் பிடிச்சதும்…?!’’ – கேரளா `லெக்ஃபீ’ வைரல் பிரணவ் #VikatanExclusive

கேரள மாநிலம் பாலக்காடு மாவட்டம் ஆலத்தூரைச் சேர்ந்த பிரணவ், அம்மாநில முதல்வர் பினராயி விஜயனுடன் நேற்று எடுத்துக்கொண்ட `லெக்ஃபீ', இந்தியா முழுக்க வைரலானது. (கைகள் எடுக்கப்படுவதை செல்ஃபி எனும்போது, பிரனவ் தன்...

நான்கு நாள்களாகத் தண்ணி காட்டும் `அரிசி ராஜா’!- தொடரும் வனத்துறையினர் தேடுதல் வேட்டை

கோவை மாவட்டம் பொள்ளாச்சி அருகே, அர்த்தநாரிபாளையம் பகுதியில் அரிசி ராஜா என்ற காட்டு யானையைப் பிடிக்கும் பணி நான்கு நாள்களாகத் தொடர்கிறது. கிட்டத்தட்ட 70-க்கும் மேற்பட்ட வனத்துறை ஊழியர்கள் இந்தப் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர்....

`ஐந்தாகப் பிரிந்த 4 மாவட்டங்கள்’- தாலுகா விவரங்களை அடுக்கிய அரசாணை

தமிழக அரசு இந்த ஆண்டு மட்டும் நான்கு மாவட்டங்களைப் பிரித்து ஐந்து புதிய மாவட்டங்களை உருவாக்கியுள்ளது. அதன்படி வேலூர் மாவட்டம் மூன்றாகப் பிரிக்கப்பட்டுத் திருப்பத்தூர், ராணிப்பேட்டை என 2 புதிய மாவட்டங்கள் உருவாக்கப்பட்டுள்ளன....

செல்ஃபி இல்லை… கில்ஃபி… செல்ஃபிட்டீஸ் பாதிப்பு பற்றித் தெரியுமா?

"நீங்கள் செல்ஃபி பிரியரா? அடிக்கடி செல்ஃபி எடுத்து சோஷியல் மீடியாவில் அப்லோடு செய்து அதனால் வரும் லைக்குகளை விரும்புபவரா? நீங்கள் பதிவிடும் செல்ஃபிகளுக்கு அதிக லைக் வரவில்லை என்றால் உங்கள்...